*അനിറ്റ സണ്ണി (Naduvil HSS)-ഒന്നാം സ്ഥാനം:സംസ്ഥാന സ്കൂൾ ശാസ്ത്രോത്സവം- പ്രവൃത്തി പരിചയമേള(HSS-Beads Work)*ചാമ്പ്യൻമാർ:തളിപ്പറമ്പ നോർത്ത് ഉപജില്ലാ സ്‌കൂൾ അത്‌ലറ്റിക്സ് 2018-19 സീനിയർ വിഭാഗത്തിൽ നടുവിൽ ഹയർ സെക്കണ്ടറി സ്‌കൂൾ ചാമ്പ്യന്മാർ*തളിപ്പറമ്പ നോർത്ത് ഉപജില്ലാ സ്കൂൾ കലോത്സവത്തിൽ നടുവിൽ ഹയർ സെക്കണ്ടറി സ്‌കൂൾ മൂന്നാം സ്ഥാനം കരസ്ഥമാക്കി*

20 October 2017

Naduvil HSS:School Kalolsavam
(2017 October 19-20)
Kalolsavam Results (HSS)
MARGAMKALI
First: OLIVIA GEORGEAND TEAM-S2
Second: AMAL MARIYA JOSEPH AND TEAM-H2

MOOKABINAYAM
First: SHYAMJITH NV AND TEAM-S2
Second: THOMAS K BABY AND TEAM-S1
Third:AISWARYA AND TEAM-S1

KUCHUPPUDI
First: ADITHYA JAYAPRAKSH-S1

NADAKAM
First: ASWIN SASIKUMAR AND TEAM-C2
Second: SHYAMJITH N.VAND TEAM – S2
Third:RABINA RAMESAN AND TEAM-H2

SANGHANRITHAM
First: VISMAYA P.P AND TEAM-C1
Second: ALEENA THOMAS AND TEAM – S1

THIRUVATHIRA
First: SNEHA RAMESH AND TEAM-S1
Second: JAYALAKSHMI T.V AND TEAM – H1
Third:ASWATHI T.P AND TEAM-H1

NADANPATTU
First: ROSE MARY P SHIBU AND TEAM-S1
Second: ATHIRA C AND TEAM – H1
Third:GOKUL SURESH AND TEAM-C1

VANCHIPATTU
First: SREYAS AND TEAM-S2
Second: AMAL BABY AND TEAM-H1
Third:ALEX FRANCIS AND TEAM-S1

KOLKKALI
MUHAMMED NADEEM AND TEAM-H2

SKIT
First:ANMARIYA JOB AND TEAM-S2

NADODINRITHAM
First: ANASWARA MATHEW-S1
Second: VISMAYA P.P-C1
Third:JOSNA JOJO-C1

CHENDAMELAM
First: SUBIN SUESH AND TEAM-H1
Second: SUMESH P.S AND TEAM-C1

OPPANA
First: CHRISTINA TOM AND TEAM-S2
Second: JUSAIMA MUSTHAFA AND TEAM-C2
Third: NAVIA SANTHOSH AND TEAM-S1

CARTOON
First: ROSE MARY P SHIBU-S2
Second: NAVANEETH DIVAKARAN – H1
Third:THOMAS K BABY-S1

COLLAGE
First: BHAVYA C-S2
Second:VISMAYA PP-C1
Third:CHRISTEENA TOM-S2

CHITHRARACHANA-WATER COLOUR
First: RABINA RAMESAN-H2
Second:MUBEENA C-S1

CHITHRARACHANA-PENCIL
First: JUVAN MARIYA JOB-S2
Second:THOMAS K BABY-S1
Third:JAMES MATHEW-H1

UPANYSAM-MALAYALAM
First: ANMARIYA JOB-S2
Second:LINU THOMAS K-S2
Third:SANDRA BAIJU-S2

KATHARACHANA-MALAYALAM
First: SANDRA SHAJI-S1
Second:AKHILA GEORGE-S2
Third:AMRUTHA ASHOKAN-S2

KAVITHARACHANA-MALAYALAM
First: SALVIN JOY-H2
Second:SHAHNAS VP-C2
Third:RUKSANA PS-C2

UPANYASAM-HINDI
First: AMBIKA M-S2
Second:ANJANA GEORGE-S2
Third:ALEENA BIJU-S2

KATHARACHANA-HINDI
First: SONA GEORGE-S1
Second:SANAL SUNNY-S2
Third:NIBRASUDDEEN A.P-S2

KAVITHARACHA-HINDI
First: AMBIKA M-S2
Second:ANJANA GEORGE-S2
Third:ALEENA BIJU-S2

UPANYASAM-ENGLISH
First: ALEENA MARTIN-S2
Second:AUGUSTNE PS-S2
Third:SANDRA BAIJU-S2

KATHARACHANA-ENGLISH
First: ABHIJITH THOMAS –C1
Second:JINTO MATHEW-C2
Third:SARAN JERONCE-S1

KAVITHARACHANA-ENGLISH
First: JUVAN MARIYA JOB-S2
Second:RAJILA K.P-S1
Third:BRIGHTY BAIJU-S1

UPANYSAM-SANSKRIT
First: NAYANA MANOHARAN-S1
Second:SHYAMJITH N.V-S2
Third:SREELAKSHMI P.V-S1

KATHARACHANA-SANSKRIT
First: NAYANA MANOHARAN-S1
Second:AISWARYA P.R-S1
Third: SREELAKSHMI P.V-S1

 KAVITHARACHANA-SANSKRIT
First: SHYAMJITH N.V-S2
Second:RANJIMA P.R-C1
Third:ASWIN M-S2

UPANYSAM-ARABIC
First: FAREEDA P-S1
KAVITHARACHANA-ARABIC
First: SHUHAIB VP-C2
Second:MUBEENA K-S1

UPANYASAM-URDU
First: NADIRA NA-S1
Second:JASNA VP-H1

KATHARACHANA-URDU
First: JASNA VP-H1

KAVITHARACHANA-URDU
First: NADIRA NA-S1
Second:RISVANA K-S1

PRASANGAM-MALAYALAM
First: KAJOL MANUEL-S1
Second:ELISABATH E.V-S2
Third: JEETHU K.C-H1

PRASANGAM-MENGLISH
First: ATHUL SEBASTIAN-S2
Second:ABHIJITH THOMAS-C1
Third: RUSEEL T MONS-C1

PADYAM CHOLLAL-MALAYALAM
First: JEETHU K.C-H1
Second:OLIVIA GEORGE-S2
Third:ANASWARA MATHEW-S1

PADYAM CHOLLAL-ENGLISH
First: ANMARIYA JOB-S2
Second:AISWARYA MATHEW-C1

PADYAM CHOLLAL-HINDI
First: JEETHU K.C-H1
Second:OLIVIA GEORGE-S2
Third:AMBIKA M-S2

PADYAM CHOLLAL-SANSKRIT
First: NAYANA MANOHARAN-S1

PADYAM CHOLLAL-ARABIC
First: RUKSANA P.S-C2

PADYAM CHOLLAL-URDU
First: ATHIRA K.S-S2
Second:ALPHONSE ROSE MATHEW-S1
 Third:FAREEDA P-S1

PADYAMCHOLLAL-KANNADA
First: ATHIRA C-H1
Second:ANASWARA MV-S1

SASTHREEYA SANGEETHAM-GIRLS
First: ATHIRA K.S-S2
Second:SREELAKSHMI PV-S1

SASTHREEYA SANGEETHAM-BOYS
First:GOKUL SURESH-C1

MAPPILAPATTU-GIRLS
First: SHAFEENA B-C2
Second:HASEEBA M-C2
Third:AN MARY P SHIBU-G

MAPPILAPAATTU-BOYS
First:MHAMMED NADEER –H2

LALITHAGANAM-GIRLS
First: ROSE MARY P SHIBU-S1
Second:ATHIRA K.S-S2
Third:ANUJA K.B-H1

MIMICRY
DIGIL SHIBU-S2

GASAL ALAPANAM
First:AN MARY P SHIBU-H1

KATHAPRASANGAM
First:ALPHONSE ROSE MATHEW-S1
Second:ELISEBATH KT-S2

SANGAGANAM
First:AN MARY P SHIBU AND TEAM
Second:ATHIRA KS AND TEAM
Third:ATHIRAMOL AND TEAM

DESABAKTHIGANAM
First:JEETHU KC AND TEAM
Second:RANJIMA PR AND TEAM
Third: AMAL MARIYA JOSEPH AND TEAM

MONOACT
First:ROSEMARY P SHIBU –S1
Second:SHAFEENA B-C2
Third:JUVAN MARIYA JOB-S2,ALPHONSE ROSE MATHEW-S1